

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Nambari ya Simu: 023-2010926

Fax. 023-2010927

E- Mail: ded.kibiti@pwani.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

S. L. P. 33,

KIBITI,

PWANI.

29 Septemba, 2017

Kumb. Na. KDC/AB.249/258/27/5

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti anapenda kuwaarifu waombaji wa kazi ya AFISA MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III kama ilivyo tolewa kwenye tangazo la tarehe 28 Agosti 2017 kuwa waliopo kwenye jedwali wanaitwa kwenye usaili utakao fanyika tarehe 9 hadi 11 Oktoba 2017.

Walioitwa kwenye usaili wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

- I. Muda wa usaili utakuwa kuanzia saa mbili kamili asubui (2:00) katika Shule ya Sekondari ya Kibiti.
- II. Kila msailiwa anatakiwa awe na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, kama vile kitambulisho cha kupiga kura, kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha uraia, au hati ya kusafirira.
- III. Wasailiwa wanatakiwa kufika na vyeti vyao halisi vya kidato cha nne/sita, Astashahada, na cheti cha kuzaliwa. Wasailiwa ambao hawatakuwa na vyeti halisi hawataruhusiwa kuendelea na usaili.
- IV. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri, na malazi.
- V. Waombaji wa kazi ambao majina yoa hayapo kwenye Tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo hivyo wasisite kuomba tena nafasi zitakapo tangazwa.

Alvera K. Ndabagoye
Mkurugenzi Mtendaji Wilaya
KIBITI

