



## HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI

### TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA WILAYA YA KIBITI KUWA MSIMU WA KILIMO CHA UFUTA UMEANZA, HIVYO KILA MMOJA ANATAKIWA KULIMA KUANZIA EKARI MOJA AU ZAIDI YA ZAO HILO LA UFUTA.

WANANCHI WOTE WANAELEKEZWA KUSHIRIKIANA IPASAVYO NA MAAFISA UGANI WALIO KWENYE MAENEO YAO KUSAFISHA MASHAMBA NA KUTUMIA NJIA BORA ZA KILIMO AMBAZO NI MSINGI MKUU WA KUONGEZA UZALISHAJI NA KIPATO KWA MKULIMA/MWANANCHI.

WATENDAJI WOTE WA KATA NA VIJJI MNAAGIZWA KUSIMAMIA AGIZO HILI IPASAVYO.

KUPITIA SHERIA YA NGUVU KAZI ILIYOPO, WANANCHI MNASISITIZWA KUTII MAELEKEZO HAYA.

KWA MAWASILIANO ZAIDI, WASILIANA NA MKUU WA IDARA YA KILIMO (W) KWA NAMBA 0784211643.

LIMETOLEWA NA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

KIBITI

17/12/2020

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
YA KIBITI  
S.L.P 33  
KIBITI-PWANI