JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI MSAIDIZI WA UCHAGUZI

KATA YA MAHEGE - HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI

Kumb. Na. IB.191/258/03/41 Tarehe 01 Julai, 2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA.

Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi Kata ya Mahege, kwa kuzingatia kanuni ya 12 na

13 za Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka
2020, anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza
nafasi za Watendaji wa Vituo vya Kupigia Kura kwa ajili ya Uchaguzi Mdogo
utakaofanyika tarehe 13 Julai, 2023 katika Kata ya Mahege kama ifuatavyo: -

L Msimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura (Nafasi 13).
2 Msimamizi Msaidizi wa Kituo cha Kupigia Kura (Nafasi 26).

3. Karani Mwongozaji Wapiga Kura (Nafasi 13).

A. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA.

(a) awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza kusoma
na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kusoma na kuelewa kitabu cha
Maelekezo ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) awe mkazi wa kata ambayo anaomba kufanya kazi.

B. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA ’

(a) awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidji;

(b) awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo atakachofanyia kazi;

(d) awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(e) awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuelewa kitabu cha Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga
Kura; na

(f) asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.



C. MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo: -
i.  Siku ya Uchaguzi Msimamizi wa Kituo atalipwa posho ya Shilingi 60,000 kwa
siku kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Shilingi 10,000 kwa siku moja
na nauli Shilingi 20,000.
i, Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Shilingi 50,000
posho ya chakula Shilingi 10,000 kwa siku moja na nauli

kwa siku kwa

muda wa siku mbili,

Shilingi 20,000.

i Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Shilingi 50,000 kwa siku

moja na posho ya chakula Shilingi 10,000.
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iv. Wakati wa mafunzo Wasimamizi na Wasimamizi wasaidizi watalipwa posl

ya Shilingi 50,000 na nauli Shillingi 20,000 kwa siku mbili za mafunzo, na

Makarani waongozaji watalipwa posho ya Shilingi 50,000 na nauli Shillingi

20,000 kwa siku moja ya mafunzo.
D. MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

i, = Waombaji waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na maj

(Detailed C.V) yenye
ina ya wadhamini

(Referees) wawili.

ii., Maombi yote yaambatishwe na vyeti vya taaluma, nakala ya vyeti vya kidato
cha nne, kidato cha sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa alizonazo

~ kwa mujibu wa Tangazo hili.

jii. =~ Waombaji waambatishe picha mbili zenye ukubwa sawa na picha iliyopo
kwenye pasi ya kusafiria (Passport size) za hivi karibuni.

iv. Waombaji ambao ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi za kazi kwa waajiri wao.

v.  Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa hatua za
kisheria endapo watabainika.

Maombi yawasilishwe Ofisi ya Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi Kata ya Mahege
Mwisho wa kutuma na kupokea maombi ya kazi ni tarehe 05 Julai, 2023.

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:

Kata ya Mahege,

5. L.P 33,

KIBITIL
Limetolewa na:-

KATA YA MAHEGE.



