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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MAHEGE WILAYA YA                        
	                 KIBITI MKOA WA PWANI MWAKA 202….
               
UTANGULIZI:
Jumuiya ya shule ya sekondari Mahege inayo furaha kukupongeza kuchaguliwa kujiunga na elimu ya sekondari kidato cha kwanza katika shule yetu ya Mahege mwaka 202…. HONGERA SANA NA UNAKARIBISHWA.
Shule itafunguliwa tarehe ………………..saa 1:00 asubuhi na kuanza masomo rasmi siku hiyo hiyo. Hivyo kuchelewa kwako kuripoti shuleni kutakusababishia usumbufu usio wa lazima. Aidha mafunzo elekezi ya wiki sita kwa somo la kiingereza yataanza tu mara shule itakapofunguliwa, kukosa mafunzo hayo kutakuathiri kimasomo. Mwanafunzi ukichelewa zaidi ya siku saba tangu kufunguliwa kwa shule taarifa zako zitapelekwa kwa mtendaji kata kwa hatua za kisheria.
MAHITAJI MUHIMU YA MWANAFUNZI
1. SARE ZA SHULE:
i. Sketi mbili rangi ya kijani (wasichana) mshono wa rinda box, iwe ndefu yenye kuvuka magoti, isiwe fupi na yenye mlegezo.
ii. Suruali mbili rangi ya khaki (wavulana) zisiwe za kubana (modo) wala zisiwe zenye mlegezo pia ziwe na rinda mbili upande wa kulia na rinda mbili upande wa kushoto. Ukija na mshono tofauti na maelekezo utarudishwa uwe mvulana au msichana.
iii. Mashati meupe 2 aina ya TOMATO mikono mifupi (WOTE)
iv. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba visiwe na kisigino kirefu, visiwe bajaji (plastiki) au vya tairi.
v. Soksi nyeupe jozi mbili (WASICHANA) na soksi nyeusi jozi mbili (WAVULANA)



2. VIFAA VYA TAALUMA:
i. Daftari kubwa 10 (counter book quire 3)
ii. Mkebe wenye vifaa vyote ndani (mathematical set)
iii. Kalamu na penseli za kutosha
iv. Kamusi (Dictionary) ya kiingereza aina ya OXFORD STUDENT’S DICTIONARY. (iwe ni ya kiingereza kwa kiingereza)
               NB. Vifaa vyote vya taaluma vilivyoorodheshwa hapo juu ni mali ya mwanafunzi mwenyewe hivyo anawajibika kuvitunza.
3. HOSTELI  (KWA WASICHANA TU)
Kamati ya chakula ya wazazi inatoa huduma ya hosteli kwa Wanafunzi wasichana watakaopenda kukaa hosteli. 

Mahitaji kwa watakaohitaji huduma ya hosteli:
i. Godoro moja la futi mbili na nusu (2 x 6) na mto
ii. Shuka mbili rangi ya buluu bahari na pinki
iii. Ndoo ndogo zisizopungua mbili,sahani,kikombe, bakuli na kijiko
iv. Sanduku la chuma
v. Fedha ya chakula kiasi cha shilingi laki tatu na elfu ishirini na nne (324,000/=) kwa mwaka ambayo itatolewa kwa awamu nne sawa na shilingi elfu themanini na moja (81,000/=) kwa kila awamu.

4. UTARATIBU WA USAJILI:
i. Mwanafunzi mara tu afikapo shuleni atalazimika kuonana na makamu mkuu wa shule kwaajili ya usajili kisha ataonana na mwalimu mwandamizi taaluma kwaajili ya kupangiwa darasa.
ii. Taarifa muhimu za kuwasilisha wakati wa usajili;
· Mwanafunzi aje na fomu ya uchunguzi wa afya yake ikiwa imejazwa na daktari wa hospitali ya serikali. Fomu hiyo imeambatishwa pamoja na barua hii na imeandikwa kwa lugha ya kiingereza
· Pia mwanafunzi aje na nakala ya cheti chake cha kuzaliwa.
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