
TANGAZO 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) KIBITI ANAWAALIKA VIONGOZI NA BODI ZA  VYAMA  

VYA MSINGI KIBITI, WATENDAJI KATA NA VIJIJI,  MAAFISA UGANI WOTE, 

WAKULIMA WA KOROSHO, WAENDESHA MAGHALA MAKUU YA KIBITI NA 

BUNGU, CORECU,  WANUNUZI WA KOROSHO,  TAASISI ZA FEDHA , NMB, TPB, 

EQUITY NA WASAFIRISHAJI  WA KOROSHO KUSHIRIKI KIKAO CHA WADAU WA 

KOROSHO KITAKACHOFANYIKA TAREHE 17/10/2022 UKUMBI WA MIKUTANO WA 

OFISI YA MKURUGENZI  MTENDAJI (W) KIBITI SAA 3.00 ASUBUHI 

MGENI   RASMI ATAKUWA KAIMU MKUU WA WILAYA YA KIBITI. MEJA EDWARD 

GOWELE. 

KWA MAELEZO ZAIDI WASILINA NA AFISA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI WILAYA 

SIMU NA: 0784-211143 


