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       TANGAZO LA UUZAJI WA MKAA GUNIA 62 NA VIROBA 30 

Oisi ya Afisa Misitu Wilaya ya Kibiti inawatangazia Wananchi na 
Watumishi Wote kuwa kutakuwa na uuzaji wa Mkaa uliopo kwenye Ofisi 

ya Maliasili Kibiti siku ya IJUMAA tarehe 30 /09/2022 kuanzia saa tatu 
asubuhi (03:00 AM). 

S/N. AINA YA ZAO UZITO @ GUNIA IDADI YA GUNIA BEI @ GUNIA 

1. MKAA >75 KG 10 18,000/= 

2. MKAA >50 KG 52 15,000/= 

3. MKAA >25 KG 30 6,250/= 

 

Mashariti; 

• Magunia yote yatauzwa kama yalivyo 

• Uuzaji utazingatia kupata kwa kila mtu kwa ajili ya matumizi ya 
Nyumbani 

• Ofisi ya Misitu haitohusika na utunzaji wa mkaa uliokwisha 
nunuliwa na haitowajibika na upotevu wa mkaa uliokwisha 
kabidhiwa kwa mnunuzi.                                           

Tangazo hili limetolewa na; 
 

OFISI YA MISITU WILAYA YA KIBITI 
29 SEPTEMBA, 2022 

                         
                                                                                                                                                        

 

 

 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

 
    HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI 

 

OFISI YA RAIS  
 

 

      

JAMHURI YA MUUNGANO WA 

TANZANIA  
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