



HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBITI

KUMB. NA.....

TAREHE.....

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S.L.P. 33,
KIBITI

OMBI LA RUHUSA YA KUSAFIRI NJE YA WILAYA

1. MWOMBAJI:

Mimi.....
naomba ruhusa ya kusafiri kwenda
ambako nitakaa kwa muda wa siku.....
ni muhimu niende safari hiyo kwa sababu.....
.....
.....
naomba safari hiyo ianze tarehe hadi tarehe

Sahihi.....

Cheo.....

2. MKUU WA IDARA:

Napendekeza ndugu..... kwenda safari
Hiyo kwa sababu.....
.....
.....

Jina

Sahihi

Cheo.....

3. MKURUGENZI MTENDAJI (W):

Naruhusu safari hiyo ifanyike kuanzia tarehe.....hadi tarehe.....

Sahihi

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA KIBITI